Nefndir og ráð

Endurskoðunarnefnd SSNV 

  • Margeir Friðriksson, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Ingibjörg Jónsdóttir, Húnaþing vestra
  • Rannveig Lena Gísladóttir, Blönduósbær 

Starfsreglur endurskoðunarnefndar á pdf formi

Kjörnefnd SSNV 

  • Sigríður Regína Valdimarsdóttir, formaður
  • Álfhildur Leifsdóttir
  • Guðmundur Haukur Jakobsson
  • Halldór G. Ólafsson
  • Þorleifur Karl Eggertsson

Starfsreglur kjörnefndar á pdf formi

Úthlutunarnefnd Uppbyggingarsjóðs Norðurlands vestra

  • Lárus Ægir Guðmundsson, Sveitarfélagið Skagaströnd, formaður
  • Sigríður Svavarsdóttir, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Jóhanna Ey Harðardóttir, Sveitarfélagið Skagafjörður, formaður Fagráðs atvinnuþróunar og nýsköpunar
  • Ragnar Smári Helgason, Húnaþing vestra
  • Adolf Berndsen, Sveitarfélagið Skagaströnd, formaður Fagráðs menningar

Starfsreglur Úthlutunarnefndar á pdf formi.

Fagráð atvinnuþróunar og nýsköpunar

  • Jóhanna Ey Harðardóttir, Sveitarfélagið Skagafjörður, formaður
  • Erla Gunnarsdóttir, Húnavatnshreppur
  • Gunnsteinn Björnsson, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Gunnar Tryggvi Halldórsson, Blönduósbær
  • Rakel Runólfsdóttir, Húnaþing vestra

Starfsreglur Fagráðs atvinnuþróunar og nýsköpunar á pdf formi.

Fagráð menningar

  • Adolf Berndsen, Sveitarfélagið Skagaströnd, formaður
  • Björg Baldursdóttir, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Guðbrandur Ægir Ásbjörnsson, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Þórunn Helga Þorvaldsdóttir, Húnaþing vestra
  • Jón Örn Stefánsson, Blönduósbær

Starfsreglur Fagráðs menningar á pdf formi. 

Samgöngu- og innviðanefnd

Aðalmenn

  • Indriði Þór Einarsson, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Magnús Magnússon, Húnaþing vestra
  • Alexandra Jóhannesdóttir, Sveitarfélagið Skagaströnd
  • Guðmundur Haukur Jakobsson, Blönduósbær
  • Drífa Árnadóttir, Akrahreppur
  • Einar K. Jónsson, Húnavatnshreppur
  • Dagný Rósa Úlfarsdóttir, Skagabyggð

Varamenn

  • Sveinn Úlfarsson, Sveitarfélagið Skagafjörður
  • Guðný Hrund Karlsdóttir, Húnaþing vestra
  • Halldór G. Ólafsson, Sveitarfélagið Skagaströnd
  • Rannveig Lena Gísladóttir, Blönduósbær
  • Eyþór Einarsson, Akrahreppur
  • Þorleifur Ingvarsson, Húnavatnshreppur
  • Magnús Björnsson, Skagabyggð

 Erindisbréf samgöngu- og innviðanefndar 

Starfshópur um endurskoðun samþykkta SSNV

  • Guðný Hrund Karlsdóttir, Húnaþingi vestra
  • Halldór G. Ólafsson, Sveitarfélaginu Skagaströnd
  • Sigríður Regína Valdimarsdóttir, Sveitarfélaginu Skagafirði

 

Erindisbréf starfshóps um endurskoðun samþykkta SSNV